Forgot password?

Ẩn quảng cáo - Esc

You are not connected. Please login or register

Mẹ ra lệnh cho 4 con cắn đứt tai, đùi công an

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

cuan002

cuan002
Bá Đạo Forum
Bá Đạo Forum

Chiều 23/6, Cơ quan điều tra Công an huyện Tân Hưng (Long An) đã tống đạt lệnh tạm giam đối với Châu Thanh Hải, Châu Thanh Hoa, Châu Thanh Tâm (cả là anh em ruột, ngụ thị trấn Tân Hưng, huyện Tân Hưng, Long An) và Nguyễn Văn Hoàng (em rể của Hải) về hành vi chống người thi hành công vụ.
Trước đó, vào chiều 12/6, Hải cùng với 3 người em tổ chức nhậu tại nhà. Trong lúc chén chú chén anh, cả nhóm hò hét và có lời lẽ đe dọa cả gia đình ông Dương Minh Tây, nhà kế bên. Dù vậy, ông Tây vẫn không nói gì và đến khoảng 20h cùng ngày, ông đóng cửa, tắt đèn đi ngủ thì bất ngờ bị nhóm của Hải kéo ống nước xịt vào các thiết bị điện tử trong nhà gây hư hỏng nặng.
Ông Tây liền điện thoại báo công an thị trấn. Nhận được tin báo, 4 công an viên đến mời nhóm Hải cùng ông Tây về trụ sở công an để làm rõ. Khi đang lấy lời khai thì bà Hai Bình (mẹ ruột của Hải) bất ngờ xuất hiện rồi... ra lệnh cho 4 đứa con tấn công lực lượng công an và lớn tiếng chửi mắng lực lượng làm nhiệm vụ.
Nhìn thấy công an bị đánh, anh Lê Văn Tiền và Nguyễn Văn Nhường (ngụ thị trấn Tân Hưng) đứng gần đó, chạy đến can ngăn liền bị nhóm Hải đánh túi bụi. Khi công an huyện Tân Hưng đến nơi thì người dân và nhiều chiến sĩ công an bê bết máu. Anh Tiền bị đánh gãy chân, anh Nhường gãy tay; công an viên tên Hoài bị cắn đứt tai, Phó Công an thị trấn tên Minh Tiến bị cắn ở đùi, 2 công an còn lại cũng bị đánh thâm tím mặt mũi.

TítDễThương

TítDễThương
Pro Forum
Pro Forum

Chú ik quảng cáo ik ùi hã post bài nếu post bài thì mình post cho để thu hút mem khác vào

Còn cậu chỉ việc quảng bá forum mình nhá nhưng dùng lời lẽ đàng hoàng nhá Smod

cuan002

cuan002
Bá Đạo Forum
Bá Đạo Forum

to bjt r adm h to di loi keo thanh vien day

TítDễThương

TítDễThương
Pro Forum
Pro Forum

Tks Smod nếu làm tốt cho bạn lên Ad lun

cuan002

cuan002
Bá Đạo Forum
Bá Đạo Forum

tui lm Smod dc rui hi z la zui goy

cuan002

cuan002
Bá Đạo Forum
Bá Đạo Forum

nay adm iu cau bai hat the nao z tui mun iu cau bai hat

TítDễThương

TítDễThương
Pro Forum
Pro Forum

Bạn mún yêu cầu bài hát jì ???

cuan002

cuan002
Bá Đạo Forum
Bá Đạo Forum

bai Uc Che cua karik ay adm zoi bai Gia Minh La Nguoi Xa La cua HQH

TítDễThương

TítDễThương
Pro Forum
Pro Forum

Ok để mình kêu Ad(Linh) làm cho tại mình hk rành ^^

cuan002

cuan002
Bá Đạo Forum
Bá Đạo Forum

ua hi the pn ten j 2 adm ma mik ko bjt ai ten j hjt ~~! mik 18t ak pn nhiu tuoi de con tien ma xung ho

TítDễThương

TítDễThương
Pro Forum
Pro Forum

Mình Tên Tít con trai nhá , mình 16 tũi àk cứ kêu mình = e cũng đk ^^

cuan002

cuan002
Bá Đạo Forum
Bá Đạo Forum

hi thui kiu pn yk du s cug adm mo` ^^! chao tit nhá mik tên mỹ con trai

cuan002

cuan002
Bá Đạo Forum
Bá Đạo Forum

ma tit nay gop y zoi adm Linh la moi bai vjt neu co link j thi giau di bat buoc dang ki moi dc coi z la keo mem dc thui mik thay may dien dan kia cug lm z mik gop y thui

TítDễThương

TítDễThương
Pro Forum
Pro Forum

Thui chát ngoài box ik hk thui Pà Linh pả chữi đóa

TítDễThương

TítDễThương
Pro Forum
Pro Forum

Mình chỉ bạn 1 cách bạn qua diễn đàn người khác nếu thấy hay bạn cứ copy về bỏ vào bài viết

Lúc đó sẽ đăng kí và coi chứ hk bỏ http:// đk

Admin ( Tít ) Thân gữi ^^

cuan002

cuan002
Bá Đạo Forum
Bá Đạo Forum

z ha z ma mik tuog bai viet dc coi thoai mai ko can dag ki neu co dag ki thi dc roi

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]