Forgot password?

Ẩn quảng cáo - Esc

You are not connected. Please login or register

Hướng dẫn thủ thuật xoay cận chiến cho các bạn nào cần...!

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

cuan002

cuan002
Bá Đạo Forum
Bá Đạo Forum

Chế độ cận chiến của đột kích đã trở lại và cũng đang rất hot. Mình thỳ mình chơi cận chiến lâu rồi từ trc lúc đột kích mở lại chế độ cận chiến. Mình thấy rất nhiều bạn phải đi thuê vũ khí để chém thấy rất tốn kém và vũ khí cũng không đẹp bằng vũ khí báu vật đc. Hướng dẫn thủ thuật xoay cận chiến cho các bạn nào cần...! Grin_resize Vì vậy sau đây mình xin hướng dẫn các bạn cách xoay vũ khí cận chiến Quắm gold và Rìu goldmình không chắc chắn là cách xoay của mình thành công 100% nhưng mình đã thành công 8/9 accHướng dẫn thủ thuật xoay cận chiến cho các bạn nào cần...! Amative Và sau đây là thủ thuật của mình.
Đối với Quắm thỳ các bạn nạp 70k mua luôn 10 qcmm nhé(đừng mua từng quả 1) rồi vào lúc 2h45-3h các bạn xoay ở góc 48->57. Đối với Quắm thỳ mình đã thành công 5 acc chưa miss acc nào. Các acc thành công là 75*[Style]* - 75*[Skull] - llStylell - 75*[Xmen] - 75*[FaxTor]
Đối với Rìu thỳ các bạn cũng thực hiện theo cách như trên, cũng xoay vào lúc 2h45-3h và xoay ở góc 35->47. Rìu thỳ mình thành công trên 3acc 75*[Xmax] - 75*Dat.Dz* - Nhoc.007 và bị miss ở acc VoDoi.2k2
Đây là mình thấy theo cách này rất dễ ra( vì mình chỉ bị miss ở 1 acc) nên mình chia sẻ cho các bạn. À mình không nhận quay hộ đâu nhé bởi vì nhỡ may mà miss thỳ mang tiếng lắm Hướng dẫn thủ thuật xoay cận chiến cho các bạn nào cần...! AngachHướng dẫn thủ thuật xoay cận chiến cho các bạn nào cần...! Angach

CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN ĐỂ CÓ ĐƯỢC BÁU VẬT VÀ TUNG HOÀNH VỚI CHẾ ĐỘ CẬN CHIẾN NHÉ Hướng dẫn thủ thuật xoay cận chiến cho các bạn nào cần...! 6cool_bossHướng dẫn thủ thuật xoay cận chiến cho các bạn nào cần...! 6cool_boss

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]